
Người mẫu LV Từ Lucky Miner khai thác mỏ sha-256 thuật toán với hashrate tối đa là 7 TH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 150W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 0.25 | $ 7.60 | $ 91.20 |
| Điện lực | $ 0.14 | $ 4.38 | $ 52.60 |
| Lợi nhuận | $ 0.11 | $ 3.22 | $ 38.60 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| SHA-256 | 7 TH/s±10% | 150Trong±10% | 21.43j/TH | $ 0.11 |
| nhà chế tạo | Lucky Miner |
| Người mẫu | LV |
| Còn được gọi là | Lucky Miner LV08 Pro 7T Bitcoin miner |
| Giải phóng | May 2026 |
| Kích cỡ | 200 x 128 x 70mm |
| trọng lượng | 1100g |
| Mức độ tiếng ồn | 40cơ sở dữ liệu |
| người hâm mộ | 1 |
| sức mạnh | 150Trong |
| Giao diện | Ethernet / Wifi |
| Nhiệt độ | 5 - 45 °C |
| độ ẩm | 5 - 95 % |